งานนี้ไม่ต้องรอให้เสียเวลา ล่าสุดในวันนี้ (21 ส.ค.66) นางเอกสาวคนดัง "ปราง กัญญ์ณรัณ" ได้โพสต์ไอจี เหมือนจะบอกเป็นนัย ๆ โดยเป็นรูปที่เธอนั้นไปเที่ยวพักผ่อน แต่ก็มาสะดุดตากับแคปชั่นที่ได้ระบุเอาไว้ว่า
"#ออกเดทอยู่คนเดียวค่ะ"
เป็นแคปชั่นที่สั้น ๆ แต่มีความหมายซะเหลือเกิน
หันมาดูทางด้านคู่รักคนดัง "เจษ เจษฎ์พิพัฒ" กับนางเอก "วิว วรรณรท" ที่แฟน ๆ ต่างก็ลุ้นในความสัมพันธ์ เพราะล่าสุด "สาววิว" ได้โพสต์แคปชั่นพร้อมเพลงเศร้า จนหลายคนอดสงสัยไม่ได้
บรรดาแฟน ๆ คนรัก "เจษ-วิว" ต่างก็เข้าไปคอมเมนต์ในไอจีของ "สาววิว" โดยพาดพิงไปถึงนางเอก "ปราง กัญญ์ณรัณ" เพราะ "ปราง-เจษ" มีละครเรื่อง "บุหงาส่าหรี" ที่แสดงด้วยกัน แฟน ๆ พากันไปคอมเมนต์ อาทิ พักหลังไม่เห็นเจษกดไลก์ให้วิว และส่วนใหญ่ยังมีความคิดเห็นไปในทำนองเดียวกัน คือไม่อยากให้ข่าวที่ออกมานั้นเป็นความจริง
ที่แน่ ๆ "ปราง กัญญ์ณรัณ" คอนเฟิร์มขนาดนี้ แฟน ๆ ของ "เจษ-วิว" คงจะโล่งใจและยิ้มได้
ขอขอบคุณ IG : ladiiprang