"ทีมข่าวบันเทิงเนชั่นออนไลน์" ต้องขอแสดงความเสียใจกับ "น้ำชา ชีรณัฐ" ที่ได้สูญเสียคุณพ่อ "ร.อ.ชมพล ยูสานนท์"
โดยเจ้าตัวได้โพสต์เอาไว้ในไอจีส่วนตัวว่า "BYE BYE I LOVE YOU DAD #RIP ทำดีที่สุดแล้ว"
หลังจากเจ้าตัวโพสต์ไปนั้น ก็มีคนในวงการบันเทิง และ แฟนคลับเข้าไปให้กำลังใจกันเป็นจำนวนมาก อาทิ เสียใจด้วยนะคะ, ขอแสดงความเสียใจด้วยนะคะ คุณพ่อหนูเป็นผู้จัดการ และดูแลพี่ที่สุดมากค่ะ, เสียใจด้วยนะชา, กราบลาพ่อครับ, แสดงความเสียใจด้วยนะคะ, ขอแสดงความเสียใจด้วยนะคะ, เสียใจด้วยน้องรัก ระลึกถึงพี่ชามครับ หลับให้สบายครับ ฯลฯ
ขอขอบคุณ IG : namcha_tea