รับอาหารฟรีครับ ครั้งที่ 3 อิ่มใจผู้ให้ สุขใจผู้รับ
คุณสรัลรัศมิ์ เตชะจิรสิน ประธานคณะ กต.ตร.กองบังคับการตำรวจนครบาล 2 และประธาน กต,ตร.สน.ทุ่งสองห้อง เผยว่า ครั้งที่ 3 กับโครงกา
ร รับอาหารฟรีครับ จัดขึ้นใน
ชุมชนชินเขต(ด้านหน้าคลีนิคหมออัจจิมา) ถนนชินเขต-ท่าทราย แขวงทุ่งสองห้อง เขตหลักสี่กรุงเทพฯ ครั้งนี้มีประชาชนในพื้นที่ ไปรับแจกสิ่งของ จำนวน 400 ครัวเรือน ของที่เเจกหนึ่งครอบครัวจะได้รับ ไข่ไก่ 1 แผง, ข้าวสาร 5 กิโลกรัม,ผลไม้ 3 ชนิด, เงิน 100 บาท, น้ำปลา, ข้าวกล่อง,น้ำดื่ม และขนมปัง
คุณสรัลรัศมิ์ เตชะจิรสิน ประธานคณะ กต.ตร.กองบังคับการตำรวจนครบาล 2 และประธาน กต,ตร.สน.ทุ่งสองห้อง กล่าวว่าเจ้าหน้าที่ได้จัดระเบียบเว้นระยะห่าง วัดอุณหภูมิ และบริการเจลแอลกอฮอลล์ โดยมีเจ้าหน้าที่ตำรวจ สน.ทุ่งสองห้อง และเหล่าอาสาจราจร คอยอำนวยความสะดวก ประธานคณะ กต.ตร. กองบังคับการตำรวจนครบาล2และประธาน กต,ตร.สน.ทุ่งสองห้อง ขอบพระคุณทุกคนที่ให้ความร่วมมือร่วมใจในกิจกรรมครั้งนี้